DIỄN ĐÀN RẮN BẠC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

DIỄN ĐÀN RẮN BẠCLog in

GAME, SOFTWARE, TIP & TRICK, LEARN CHINESE

Chia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời

power_settings_newLogin to reply
yenhuynh
felosse
tuanmanh2110
kimdung
soleil
silverblaze
huynt124
justateemc
achjlun
13 posters

descriptionChia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời - Page 2 EmptyChia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời

more_horiz
First topic message reminder :

Lynda.com là một công ty giáo dục trực tuyến của Mỹ cung cấp hàng ngàn video HD cùng phụ đề tiếng Anh của các khóa học về kỹ năng phần mềm, sáng tạo và kinh doanh. Lynda.com được thành lập năm 1995, được LinkedIn mua lại năm 2015.
Các khóa học được phân loại theo 12 chuyên mục lớn: 

• 3D + Animation
  • Audio + Music
  • Business 
  • CAD
  • Design
  • Developer
  • Education + Elearning
  • IT
  • Marketing
  • Photography
  • Video
  • Web

Trong đó, chuyên mục Business có các khóa học hữu ích dành cho dân văn phòng theo các phiên bản 2007, 2010, 2013 và 2016 như: 

• Word Essential Training (Huấn luyện cần thiết Word)
  • Excel Essential Training (Huấn luyện cần thiết Excel)
  • PowerPoint Essential Training (Huấn luyện cần thiết PowerPoint)
  • Access Essential Training (Huấn luyện cần thiết Access)

Bạn có thể học thử 1 bài của khóa học Word 2016 Essential Training tại https://www.lynda.com/Office-tutorials/Keeping-text-together-across-page-breaks/378044/432789-4.html
Bấm CC để hiện phụ đề, và bấm vào bánh răng cưa để tùy chỉnh tốc độ và chất lượng video

Chia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời - Page 2 Lynda_10
Thông thường với $ 29.99, bạn sẽ sở hữu tài khoản Lynda Premium với các tính năng:

• Học tập không giới hạn từ tất cả 6,117 khóa học
  • Xem trên máy tính, điện thoại, máy tính bảng hoặc TV
  • Đánh giá tiến độ với các câu đố
  • Các tệp dự án để thực hành những gì đã học
  • Chế độ xem ngoại tuyến để học khi đang di chuyển

Nếu bạn không có điều kiện về kinh tế, bạn hãy để lại email ở phía dưới, để nhận tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời gồm ID và PIN.

descriptionChia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời - Page 2 EmptyRe: Chia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời

more_horiz
bao123 wrote:
mail: evilintheworld12@
cho em xin với ạ. cảm ơn thầy.

@bao123 @gmail.com hay yahoo.com hả em?
Nếu là gmail , Em kiểm tra mail có tiêu đề Welcome to new Library Member
và đăng nhập Lynda theo link https://www.lynda.com/portal/sip?org=dclibrary.org

descriptionChia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời - Page 2 EmptyRe: Chia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời

more_horiz
cảm ơn thầy, thầy có thể cho em biết khi hết 30 ngày sử dụng thì làm sao có thể đắng ký tài khoản khác đễ sử dụng tiếp ạ.

more_horiz
bao123 wrote:
cảm ơn thầy, thầy có thể cho em biết khi hết 30 ngày sử dụng thì làm sao có thể đắng ký tài khoản khác đễ sử dụng tiếp ạ.

Thì em để lại email khác là ok!

descriptionChia sẻ tài khoản Lynda Premium miễn phí trọn đời - Page 2 EmptyTuyệt vời <3

more_horiz
Em cảm ơn thầy nhiều ạ!
Mail em: nguyetyenhuynh@ gmail chấm com

more_horiz
yenhuynh wrote:
Em cảm ơn thầy nhiều ạ!
Mail em: nguyetyenhuynh@ gmail chấm com

@yenhuynh Em kiểm tra mail có tiêu đề Welcome to new Library Member
và đăng nhập Lynda theo link https://www.lynda.com/portal/sip?org=dclibrary.org

more_horiz
thầy ơi, thầy tạo cho em tài khoản lynda mới ạ
mail: diepchautran@
cảm ơn thầy

more_horiz
bao123 wrote:
thầy ơi, thầy tạo cho em tài khoản lynda mới ạ
mail: diepchautran@
cảm ơn thầy

email của bạn chưa rõ ràng.

more_horiz
Em chào thầy, không biết thầy còn onl và sử dụng diễn đàm không, nếu còn thấy có thể chia sẻ giúp em 1 tài khoản được ko ạ?
soncongvu.nuce(a còng)gmail.com
Em cảm ơn thầy, chúc thầy sức khỏe.

more_horiz
@Sapm Thật xin lỗi em, từ đầu năm 2018, Lynda đã chấm dứt kết nối với các thư viện tạm thời, nên không thể đăng ký tài khoản được nữa!

Em có thể gửi đường dẫn khóa học mà em muốn học, tôi sẽ gửi toàn bộ video khóa học cho em!

more_horiz
tsvwaka@ gmail.com
Dạ thầy cho em xin với ạ

more_horiz
@tatran0195 Thật xin lỗi em, từ đầu năm 2018, Lynda đã chấm dứt kết nối với các thư viện tạm thời, nên không thể đăng ký tài khoản được nữa!

Em có thể gửi đường dẫn khóa học mà em muốn học, tôi sẽ gửi toàn bộ video khóa học cho em!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum
power_settings_newLogin to reply