DIỄN ĐÀN RẮN BẠC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

DIỄN ĐÀN RẮN BẠCLog in

GAME, SOFTWARE, TIP & TRICK, LEARN CHINESE

descriptionDriverPack Solution 14 R405 Final EmptyDriverPack Solution 14 R405 Final

more_horiz
Món quà đầu năm mới vô cùng ý nghĩa với dân IT. Đó chính là DriverPack Solution 14 R405 Final. Phiên bản này có hỗ trợ Microsoft Windows 8.1 RTM.

DriverPack Solution sẽ giúp chúng ta giải quyết vấn đề driver cho máy tính 1 cách toàn diện: tự cài đặt, cập nhật và download những driver còn thiếu cho các thiết bị có trong máy tính của bạn.. Và dễ dàng hơn nữa, chương trình này hỗ trợ ngôn ngữ tiếng Việt.

DriverPack Solution 14 R405 Final Driver11

Link download:
 http://www.mediafire.com/download/k3t4iujz2gg2313/iBDA3GATE.COM.DRP14_R405.zip

password: ranbac.forumvi.com

Last edited by Admin on Sat Jan 03, 2015 4:34 pm; edited 1 time in total

descriptionDriverPack Solution 14 R405 Final EmptyRe: DriverPack Solution 14 R405 Final

more_horiz
Admin ơi! Sao mình down không được? Báo lỗi file!

descriptionDriverPack Solution 14 R405 Final EmptyRe: DriverPack Solution 14 R405 Final

more_horiz
lebaoluu wrote:
Admin ơi! Sao mình down không được? Báo lỗi file!

Cám ơn bạn đã phản hồi! Nhắn tin vào số máy dưới chữ ký để được hỗ trợ! Bạn nhé!

more_horiz
Cảm ơn Admin, mình đã down được rồi, vì mình đang ở Trung Quốc nên bị chặn! Admin cho mình hỏi, down về rồi thì trực tiếp cài vào máy hay nó tự động cài cho mình! Vì thấy file iso, nên dùng ultraISO mở ra, nhưng cài không được, mong admin hướng dẫn!

more_horiz
lebaoluu wrote:
Cảm ơn Admin, mình đã down được rồi, vì mình đang ở Trung Quốc nên bị chặn! Admin cho mình hỏi, down về rồi thì trực tiếp cài vào máy hay nó tự động cài cho mình! Vì thấy file iso, nên dùng ultraISO mở ra, nhưng cài không được, mong admin hướng dẫn!
\

Dùng WINRAR giải nén! Rồi chạy file exe là được, bạn ah!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum
power_settings_newLogin to reply